www.xe67.vn
Hãy đăng ký tài khoản miễn phí để đăng tin mua bán Xe Honda 67

Chỉ mất 3s để tạo tài khoản, mật khẩu nên có kí tự chữ và số.

www.XE67.vn

https://www.facebook.com/groups/xe67.vn

Tiếp Tục Tìm Lại Giấc Mơ Chiếc 67 Của PaPa, ACE Giúp Dùm Em nhé

Go down

Tiếp Tục Tìm Lại Giấc Mơ Chiếc 67 Của PaPa, ACE Giúp Dùm Em nhé

Bài gửi by duongle2488 on Fri Jun 12, 2015 1:42 pm

- Trước tiên em xin Ban Quản Trị xe67.vn cho em được đăng tin này, em xin chúc xe67.vn ngày càng phát triển và đạt được nhiều thành công trong thời gian sắp tới.

• - Tình hình là chiếc xe 67 của papa em, đã theo gia đình em trong suốt 30 năm ròng, vì có nó mà gia đình em ngày càng no ấm thêm, nhớ lúc nhỏ papa thường chở em đi chơi, vẫn hay ngồi trên bình xăng của chiếc 67, tuy chạy đường dằn ê hết cả mông, nhưng đối với em nó là cả một kỷ niệm thời thơ ấu.

• - Khoản 4 năm về trước khi em đang còn là sinh viên trên tp.hcm, thì papa ở nhà đã có 1 chiếc xe mới, và nó cũng đã vào 1 xó nhà, em biết nó rất buồn vì không dc chăm sóc nũa, em đã dặn papa để lại xem như kỷ niệm gia đình.

• - Nhưng ông anh của em đã bán nó đi vì lý do chật nhà với giá ve chai, khi em biết dc thì buồn lắm.

• - Sau bao đêm nằm mơ nhớ về nó, em quyết định tìm lai 1 giấc mơ, đó là tìm ra chiếc 67 của papa

• - Kính mong anh em trên hội gần xa, nếu vô tình thấy nó trên đường thì giúp em xin số điện thoại của người chủ của nó bay giờ nhé, để em có thể tìm lại giấc mơ của mình.

• - Hiện tại em đang được biết nó vẫn ở đồng nai, nhưng vẫn chưa tìm ra dc.

[size]
ĐẶC ĐIỂM NHẬN DẠNG:

[/size]

• Sau bao nhiêu năm chắc em nó thay đổi khá nhiều, nên không thể nhận dạng được.
  • cũng may là em còn nhớ cái giấy khai sanh của nó

• Biển số (60 - FC 1978), Tên đăng ký là (NGUYỄN THÀNH CÔNG), vì xe này của papa mua lại. Địa chỉ người mua (Bảo hòa, xuân lộc, đồng nai).

[size]
Tấm hình duy nhất về chiếc 67 của papa:

[/size]
Một lần nữa em xin cảm ơn các ACE đã ngé thăm topic của em, mọi người giúp em 1 tay nhé. Nếu ai tìm được LH giúp em qua sđt này nhé 0907.336.997 (em đương, 26 tuổi cho tiện xưng hô).
Xin chân thành cảm ơn
Duong Le

duongle2488

Xem lý lịch thành viên